Breaking News
Home / Featured / मालमत्ता कर भरणासाठी म.न.पा. कार्यालय मार्च मिहिण्यात सर्व सुट्टीच्या दिवशी सुरु राहणार

मालमत्ता कर भरणासाठी म.न.पा. कार्यालय मार्च मिहिण्यात सर्व सुट्टीच्या दिवशी सुरु राहणार

नागपूर, दि. १७ :

मा. सभापती, स्थायी समिती म.न.पा. यांनी दि. ०८/०३/२०१८ रोजी बैठकीत दिलेल्या निर्देशानुसार सन २०१७-२०१८ या  वित्तीय वर्षात ‍दिलेले उद्दीष्ट पूर्ण करण्याकरीता तसेच मालमत्ता कर धारकांना कराचा भरणा सोईचे व्हावे म्हणून माहे मार्च महिन्यात येणा-या दुसरा शनिवार व रविवार, रविवार दि. १८ मार्च (गुडीपाडवा) आणि चौथा शनिवार व रविवार तसेच शासकीय रजा या दिवशी झोनल कार्यालये महाल वसुली काऊन्टर व सिव्हील कार्यालय वसूली  काऊन्टर दि. ३१ मार्च २०१८ पर्यंत सुरु ठेवण्यात आलेले आहे. तरी नागरिकांनी या सेवेचा लाभ घेवून कराचा भरणा करावा,  असे आवाहन सहा. आयुक्त (कर) यांनी एका परिपत्रकाव्दारे केले आहे.

About admin

Check Also

New Team of Office Bearers of OSN installed on Sunday

Nagpur, (AVT News Bureau) : The Installation Ceremony of the newly elected body of office …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!